bé con xé nát kịch bản nhân vật phản diện

[ Edit ] Bé Con Xé Nát Kịch Bản Nhân Vật Phản Diện - Đào Chi Hoàn Hoàn

Bạn đang xem: bé con xé nát kịch bản nhân vật phản diện

  • Reads 56,430
  • Votes 7,380
  • Parts 44
  • Reads 56,430
  • Votes 7,380
  • Parts 44

Ongoing, First published Jan 18, 2021

Table of contents

  • Chương 1: Nữ Phụ Phản Diện Ba Tuổi Rưỡi

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 2: Hệ Thống Thật Sự Là Người Tốt

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 3: Trứng Thối Lớn Đập Trứng Thối Nhỏ

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 4: Cách Sống Của Hệ Thống

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 5: Cậu Của Bé Là Người Tốt

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 6: 1 Vạn Cho Hành Hiệp Trượng Nghĩa

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 7: Buộc Vài Chùm Tóc Nhỏ

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 8: Trẻ Em Cần Phải Đi Học

    Sun, Jan 30, 2022

  • Chương 9: Cho người cá ko bởi chỉ người cơ hội bắt cá

    Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 10: Nhà Tiểu Mãn lại sở hữu người cho tới kìa

    Thu, Feb 3, 2022

  • Chương 11: Cách nhanh nhất có thể nhằm sau đó 1 tối vẫn vạc tài

    Sun, Feb 6, 2022

  • Chương 12: Cậu ôm heo chạy mất hút rồi

    Fri, Feb 11, 2022

  • Chương 13: Xác toan anh hùng mục tiêu

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Chương 14: Xin xin chào các bạn nhỏ

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 15: Cháu mong muốn học tập ở ngôi trường thiếu nhi xịn nhất bên trên đời

    Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 16: Hai các bạn nhỏ xứng đáng yêu

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 17: Cậu ấy cảm động rơi toàn nước mắt

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 18.1: Món tiến thưởng của Du Thanh Thời

    Mon, Mar 7, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Chương 18.2: Món tiến thưởng của Du Thanh Thời

    Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 19: Bé muốn làm điểm tuyệt đối

    Sun, Mar 13, 2022

    Xem thêm: mạt thế phản phái hệ thống

  • Chương 20: Hệ thống rất tốt bên trên đời

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 21: Mẹ của Khương Nguyệt

    Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 22.1: Bé đến từ đâu?

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 22.2: Bé đến từ đâu

    Sun, Apr 10, 2022

  • Chương 23: Quãng thời hạn đẹp mắt nhất

    Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 24: Chắc thời thơ ấu của cậu kinh hoàng lắm

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 25: Căn mái ấm ngay sát ngôi trường học tập của Tiểu Mãn

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 26: quý khách hàng của nhóc đang được ko vui

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 27: Sự kinh hãi của Khương Tiểu Mãn

    Sun, May 29, 2022

  • Chương 28: Thế giới tâm tư của Du Thanh Thời

    Sun, Jun 5, 2022

  • Chương 29: Mang bữa sáng sủa mang đến cậu nè

    Mon, Jun 13, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 31.1: Hai Trong Một

    Sat, Jun 25, 2022

  • Chương 31.2: Hai vô một

    Sun, Jul 3, 2022

  • Chương 32: Cuộc sinh sống của trẻ con con cái rất khó đâu à nha

    Sun, Jul 10, 2022

  • Chương 33: Tiểu Mãn và tiết tay chân

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 34: Ultraman đã có được không

    Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 36: Ký mái ấm nhóc được lắm

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 37: Trí tuệ tự tạo thiểu năng

    Sun, Aug 14, 2022

  • Chương 38: Không đối chiếu ko bi thương

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 39: Đừng hòng bắt nạt khối hệ thống

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 40: Khương - bá vương vãi - Tiểu Mãn

    Sun, Sep 18, 2022

    Xem thêm: văn trạch tân

Hán Việt:Tể Tể Tê Toái Nhân Vật Phản Diện Kịch Bản
    
    Tình trạng raw/convert: Hoàn thành
    
    Edit/Trans: Liulingling9998
    
    Beta: TiểuMậtĐường, Phong Lãnh
    
    
    Năm Khương Tiểu Mãn tía tuổi hạc bị một khối hệ thống trói buộc, khối hệ thống trình bày nhỏ xíu thiệt rời khỏi là 1 thiên kim tè thư bị xiêu dạt, tay cụ kịch bạn dạng nữ giới phụ pháo hôi, thiên kim tè thư hàng nhái được phụ vương u lắm chi phí nhận nuôi mới mẻ là nữ giới chủ yếu.
    
    Khương Tiểu Mãn chớp chớp đôi mắt, hỏi: "Nữ phụ pháo hôi tức là gì?"
    
    Hệ thống: "Bọn nhóc đều sinh sống ở vô một cuốn sách, từng người đều phải sở hữu một vai trình diễn riêng biệt mang đến bạn dạng thân thích. Tóm lại nhóc cần tự động bản thân hắc hóa, trở nên một đứa trẻ con hư đốn lỗi. Nhóc thấy nhỏ xíu trai bại ra sao? Vai trình diễn của cậu tớ đối với nhóc còn nặng trĩu rộng lớn, về sau là anh hùng quấn phản diện. Bây giờ nhóc lên đường bắt nạt cậu tớ, mang đến cậu tớ đẹp mắt mặt mũi."
    
    Khương Tiểu Mãn thơ ngây u ám và sầm uất, hái một thứ tự đầy đủ loại sắc tố hoa tươi tắn nhét vô tay nhỏ xíu trai, "Tôi canh ty cậu đẹp mắt mặt!"
    
    Hệ thống: "..." hướng dẫn bối à nhóc lầm rồi! Không cần đẹp mắt mặt mũi loại này!
    
    Bé trai: "Tôi ko cần thiết đồng chí, cũng ko cần thiết kết các bạn, chỉ là 1 cải thìa* không người nào mong muốn, vẫn biết trước có khả năng sẽ bị vứt quăng quật."
    
    * Cải thìa: không có tác dụng, quá thãi
    
    Khương Tiểu Mãn: "Sẽ ko, từng người đều phải sở hữu một ý nghĩa sâu sắc tồn bên trên riêng biệt. Hệ thống trình bày cậu khôn xiết lợi kinh hồn, đối với tôi còn lợi kinh hồn rộng lớn, về sau tiếp tục trở nên một người khôn xiết siêu hữu dụng!"
    
    Hệ thống: "...???" Nó với trình bày vậy sao?

#31dangyeu

You may also like

  • [HOÀN] Toàn toàn cầu anh chỉ quí em - Dạ Tử Tân cover