phụ thân chết trận đã trở lại

  • Reads 949,314
  • Votes 59,753
  • Parts 117

Complete, First published Aug 19, 2021

Bạn đang xem: phụ thân chết trận đã trở lại

Table of contents

  • Chương 1: Chờ cho tới khi tê liệt mang đến ngươi thực hiện chó của đại tướng tá quân!

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 2: Nguyên tướng tá quân ko bị tiêu diệt, tấn công thắng trận quay về rồi

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 3: Sau sườn lưng khoác bão táp tinh nghịch hồng cuồn cuộn

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 4: Không tìm kiếm ra thân phụ thiệt thì ko thể dò thám một thân phụ fake sao

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 5: Vậy cô là thiên tài Diệu Diệu sao?

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 6: Nương thưa, này là đồ vật nhưng mà thân phụ nhằm lại

    Mon, Nov 1, 2021

  • Chương 7: Nguyên Định Dã lên đường cuống quýt vàng một ngày dài lộn đêm

    Fri, Nov 5, 2021

  • Chương 8: Tới thôn Tiểu Khê dò thám một cô bé xíu thương hiệu Trương Diệu Diệu

    Fri, Nov 5, 2021

  • Chương 9: Ngước lên thì nhận ra một cô bé xíu đang được hoảng ngại bám lấy cây

    Mon, Nov 8, 2021

  • Chương 10: Nương thưa thân phụ con cháu đó là đại tướng tá quân

    Thu, Nov 11, 2021

  • Chương 11: Phụ thân thiết ngươi đang được trở lại!

    Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 12: Cô lúc này đang được sở hữu thân phụ thực hiện điểm dựa!

    Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 13: Trương gia xẩy ra chuyện rộng lớn rồi!

    Mon, Nov 15, 2021

  • Chương 14: Diệu Diệu còn đẹp mắt hơn hết thần tiên nữa!

    Thu, Nov 18, 2021

  • Chương 15: Đây là phái nữ nhi của ta!

    Mon, Nov 22, 2021

  • Chương 16: Vị trí tri phủ Thanh Châu này nên thay cho đổi

    Thu, Nov 25, 2021

  • Chương 17: Trong nằm mê của con cái sở hữu thần tiên!

    Mon, Nov 29, 2021

  • Chương 18: Diệu Diệu tiếp tục lên kinh thành

    Thu, Dec 2, 2021

  • Chương 19: Chọn một ngày đẹp mắt ghi thương hiệu nhập gia phả

    Mon, Dec 6, 2021

  • Chương 20: Ngươi trúng thiệt là tâm địa ác độc!

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 21: Hôm qua chuyện con cháu từng ăn ở nhập mơ!

    Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • Chương 22: cũng có thể rộng lớn người thân phụ này sao?

    Thu, Dec 23, 2021

  • Chương 23: Phụ thân thiết muội phun thương hiệu sở hữu từng nào lợi hại?

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 24: Diệu Diệu tiếp tục bắt gặp nương nương nương nương

    Thu, Dec 30, 2021

  • Chương 25: Cháu từng ăn điều này ở nhập mơ rồi!

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 26: Phụ thân thiết lúc đầu ko nên thân phụ fake và lại là thật!

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 27: Làm hoàng thái tử ko mừng rỡ chút nào

    Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 28: Người chúng ta lợi ngại nhất bên trên tuyến đường này!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 29: Đại công chúa năng lượng điện hạ là mong muốn gả mang đến Nguyên tướng tá quân

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 30: Ngài xuất thân thiết tôn quý

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 31: Nếu sở hữu một ngày người ko cần thiết con

    Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Chương 32: Phụ thân thiết tiếp tục thực hiện thịt gà mang đến huynh ăn

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 33: Diệu Diệu rất có thể lên đường học

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 34: Lục ca ca lại dám gạt cô!

    Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 35: Lỡ nhưng mà nổi điên thì chắc hẳn rằng chạy ko kịp

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 36: Ta tiếp tục mang đến chó gặm những ngươi!

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 37: Người nhập mái ấm bị gọi lên

    Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 38: Chẳng lẽ nhận định rằng hoàng thượng ko nhận ra sao!

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 39: Giương tấp nập kích tây

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 40: Về sau sở hữu nên ko được lên đường nữa không?

    Mon, Feb 21, 2022

  • Chương 41: Đó đó là biểu đệ của biểu ca ta!

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 42: Chó dữ cản lối

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 43: Doạ nạt hoàng thái tử năng lượng điện hạ!

    Thu, Jul 21, 2022

  • Chương 44: Ta và hoàng thái tử năng lượng điện hạ là vì chưng hữu

    Mon, Jul 25, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 46: Ta chỉ mong muốn thực hiện một truất phế vật!

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 47: Quý Khách mới nhất của Diệu Diệu

    Thu, Aug 4, 2022

  • Chương 48: Ngươi lừa gà của ta!

    Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 50: Ta cho tới mang đến cậu tớ một trận!

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 51: Ta chắc chắn tiếp tục cáo trạng với huynh ấy

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 52: Trẫm ghi nhớ chừng như ngươi sở hữu một phái nữ nhi?

    Fri, Aug 19, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 54: Đi học tập trở lại

    Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 55: phẳng phiu hữu của tè cô nương này đang được nhận thêm hoàng thượng rồi!

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 56: Trường săn bắn ngày thu

    Sat, Aug 27, 2022

  • Chương 57: Diệu Diệu lên đường săn

    Tue, Aug 30, 2022

  • Chương 58: Không dám nữa!

    Xem thêm: khí trùng tinh hà

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 59: Đại Hoàng, mau lên!

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 60: Chúng tớ lên đường bắt gấu nhé?

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 61: Bị hất té xuống cùng theo với Đại Hoàng

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 62: Cô ko ngại bản thân bị lừa nữa

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 63: Hoàng thượng, con cháu mong muốn cáo trạng!

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 64: Chú chó có một không hai bên trên đời!

    Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 66: Chúc mừng năm mới tết đến

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 67: Tết nguyên vẹn tiêu

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 68: Chúng tớ đều rất có thể ngôi trường mệnh trăm tuổi tác, mạnh khỏe, hạnh phúc

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 69: Ngươi ko chạy được thì có khả năng sẽ bị kẻ xấu xa bắt ăn thịt đấy!

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 70: Đại Hoàng bị người tớ bắt lên đường rồi!

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 71: Cháu cho tới dò thám chó, cổ động sở hữu nhận ra nó không?

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 72: Tìm thấy Đại Hoàng

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 73: Không thể sinh sống ở bên dưới chân núi được, chỉ rất có thể thực hiện tô phỉ

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 74: Trên núi xẩy ra chuyện rồi!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 75: Chó nhan họa thủy a!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 76: Quá khứ của tô phỉ

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 77: Phụ thân thiết tớ là đại tướng tá quân!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 78: Lần sau còn dám

    Mon, Sep 5, 2022

  • Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 80: Nhị đương gia đột nhiên phát triển thành hầu gia con trẻ tuổi tác nhất nhập kinh

    Fri, Sep 9, 2022

  • Chương 81: Rắc rối của Đại Hoàng

    Tue, Sep 13, 2022

  • Chương 82: Hai vạn số lượng vừa dùng không?

    Thu, Sep 15, 2022

  • Chương 83: Ngày trọng đại

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 84: Thái tử năng lượng điện hạ chính thức nuôi chó đấy!

    Mon, Sep 19, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Chương 86: Vừa lắng đọng lại mượt mại

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 87: Mau bắt lấy đứa nhóc tê liệt lại!

    Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 88: Ai lại lên đường quí một kẻ ngu ngốc chứ!

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 89: Mẫu thân thiết đệ mới đây thế nào là ?

    Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 90: Mẫu thân thiết... Ngươi cũng sinh bệnh dịch sao?

    Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 91: Đến nhà của bạn mới nhất chơi

    Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 92: Thì rời khỏi thực hiện thần tiên là hạnh phúc như vậy

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 93: Thái tử ko vui

    Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 94: Thần tiên cần thiết gạ dành

    Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 95: Chúc cô nương bị bệnh

    Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 96: Sao ko rộng lớn mật một chút

    Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 97: Diệu Diệu cũng trở thành ốm

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 98: Hai người chúng ta niềm hạnh phúc

    Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 99: Thật sự thực hiện tức bị tiêu diệt Diệu Diệu ! ! !

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 101: Diệu Diệu phát triển thành đại công ty nợ a!

    Mon, Oct 24, 2022

  • Chương 102: Khỏe mạnh cường tráng, từng việc tiện nghi, ...

    Wed, Oct 26, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Chương 104: Cuộc sinh sống của thần tiên!

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 105: Diệu Diệu ăn gà

    Wed, Nov 2, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 107: Về sau cũng đều tiếp tục luôn luôn trực tiếp mừng rỡ vẻ

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 108: Phiên nước ngoài sau thời điểm rộng lớn lên: Tính cho tới việc cưới Thái Tử Phi rồi

    Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 109: Sau khi tăng trưởng (2): Ta đang được sở hữu người nhưng mà bản thân yêu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 110: Sau khi rộng lớn lên(3): Như vậy sao rất có thể thực hiện Thái Tử Phi?

    Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 111: Sau khi tăng trưởng (4): Ai dám giành giật người với Thái Tử năng lượng điện hạ chứ?

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 112: Sau khi tăng trưởng (5): sành chừng đỗi

    Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 113: Sau khi tăng trưởng (6): Nếu sở hữu thì trong tương lai con cái tiếp tục rất có thể ngủ yên

    Fri, Nov 18, 2022

  • Chương 114: Sau khi tăng trưởng (7): Nhưng nường quí người như vậy nào?

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 115: Sau khi tăng trưởng (8): Ta mong muốn bắt gặp muội, Diệu Diệu

    Mon, Nov 21, 2022

  • Chương 116: Sau khi tăng trưởng (9): Người nhưng mà tớ yêu thương đó là muội

    Thu, Nov 24, 2022

    Xem thêm: một đêm bất ngờ tổng giám đốc sủng vợ nghiện

  • Chương 117: Sau khi tăng trưởng (10): Huynh mau nhanh gọn cho tới mái ấm muội cầu thơm đi

    Fri, Nov 25, 2022

Tác giả: Thời Tam Thập
    
    Editor: Candy
    
    Bìa: ổ của T
    
    Nguồn convert: wikidich
    
    Thể loại: Ngôn tình, Cổ đại , HE , Ngọt sủng ,Thanh mai trúc mã , Nhẹ nhàng.
    
    Diệu Diệu sở hữu một thân phụ là đại tướng tá quân, thanh danh hiển hách, bách chiến bách thắng, tấn công đâu thắng tê liệt.
    
    Đây là các thứ thân mẫu bé xíu thưa trước lúc bị tiêu diệt.
    
    Cô bé xíu cũng trước đó chưa từng nhận ra thân phụ. Mọi người đều thưa thân phụ là 1 trong thương hiệu đùa bời lêu têu lại cao bồi, trước khi cô sinh rời khỏi thì đang được bị tiêu diệt rồi.
    
    Cô sinh sống nằm trong mái ấm cữu cữu, nên ở nhập căn chống vừa chật hẹp hẹp lại cũ nát nhừ, còn nên thực hiện những việc làm việc nặng nhọc và dơ nhất.
    
    Một ngày nọ, cô bị cữu cữu xua ngoài mái ấm cùng theo với một con cái chó thương hiệu Đại Hoàng.
    
    Tại cửa ngõ thôn đột nhiên xuất hiện nay một tổ binh mã, người đứng đầu cưỡi ngựa to tát rộng lớn, chiến giáp lóe hàn quang quẻ, uy phong lẫm liệt.
    
    Phụ thân thiết đại tướng tá quân đang được khởi tử trả sinh quay về đón bé xíu về.
    
    Lời của editor:
    - Truyện được edit có một không hai bên trên Wattpad và blog cá thể Gác Mây.
    - Truyện được edit khi chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác nên vô cùng ko re-up.
    -Link blog: https://www.facebook.com/G%C3%A1c-M%C3%A2y-103345808753558/

#3hài