sống lại để yêu đương với kẻ cố chấp

  • Reads 386,192
  • Votes 25,745
  • Parts 63

Complete, First published Apr 05, 2022

Bạn đang xem: sống lại để yêu đương với kẻ cố chấp

Table of contents

  • Wed, May 25, 2022

  • Tue, Apr 5, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Thu, Apr 7, 2022

  • Chương 04: Giúp cậu tắm rửa?

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 05: Bánh gato này, cho tới cậu.

    Fri, Apr 8, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Chương 08: Tôi ko mến phụ nữ

    Mon, Apr 18, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 11: Tôi đặc biệt mến cậu

    Sun, Apr 24, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Chương 18: Không tin yêu số mệnh

    Sun, May 22, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Chương 20: "Ừ, đặc biệt ngọt."

    Sun, May 22, 2022

  • Sat, May 28, 2022

  • Chương 22: Bữa tiệc mừng học viên mới

    Sat, May 28, 2022

  • Sat, May 28, 2022

  • Sat, May 28, 2022

  • Chương 25: Diễn đàn trường

    Sat, May 28, 2022

  • Chương 26 : Thi đấu toán học

    Mon, May 30, 2022

  • Mon, May 30, 2022

    Xem thêm: đường một chiều mộng tiêu nhị

  • Mon, May 30, 2022

  • Mon, May 30, 2022

  • Tue, May 31, 2022

  • Chương 31: Hoan nghênh về nhà

    Tue, May 31, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Chương 42: Sinh nhật hí hửng vẻ

    Tue, Jun 7, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Wed, Jun 8, 2022

  • Wed, Jun 8, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 61: Ngoại truyện 1

    Thu, Nov 10, 2022

    Xem thêm: quy lộ truyện full

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

Tên gốc: 重生是为了跟偏执狂谈恋爱
    Hán Việt: Trọng sinh thị vi liễu cân nặng thiên chấp cuồng đàm luyến ái
    Tác giả: Thông Minh Cơ Trí Thái Thái Thái
    Tình trạng phiên bản gốc: 63 chương
    Tình trạng edit: .... 5/4/2022 - 
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Trọng sinh, tầm nhìn của thụ, 1v1.
    Tag: Trầm cảm, nóng tính, cứng đầu, hoang toàng tưởng công x cứng cáp chữa trị lành lặn thụ
    💗💗💗💗💗
    Bản edit chưa tồn tại sự được chấp nhận của người sáng tác nên mng chớ đưa đi đâu nha.
    Vì đem nhị ngừi edit nên mng tiếp tục thấy cơ hội edit rất khác nhau cho tới lắm 🌝 chúng ta cứ thấy ai edit xoàng hơn nữa thì là bản thân đấy. 
    Chị HHvHH26 thì biết giờ đồng hồ trung kiểm đếm kể từ 1-10 còn bản thân thì biết từng cảm ơn và van kính chào nên phỏng đúng mực cũng chỉ ở mức 60-70% thui nha. 
    Chưa beta lại đâuuu nha với lại truyện này bị tg viết lách lặp kể từ không hề ít mng nhắm đôi mắt bỏ dở nha.

#5sung