tổng tài lạnh lùng yêu mẹ đơn thân và bảo bảo

  • Reads 41,194
  • Votes 3,326
  • Parts 47

Complete, First published Jan 22, 2023

Bạn đang xem: tổng tài lạnh lùng yêu mẹ đơn thân và bảo bảo

Table of contents

  • Mon, Jan 23, 2023

  • Tue, Jan 24, 2023

  • Chap 3 : Sự Nóng Giận Của Trần Kha

    Wed, Jan 25, 2023

  • Thu, Jan 26, 2023

  • Chap 5 : Tiểu Nam Bị Bệnh

    Fri, Jan 27, 2023

  • Chap 6 : Cùng Nhau Đi Chơi

    Sat, Jan 28, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Mon, Jan 30, 2023

  • Tue, Jan 31, 2023

  • Chap 10 : Không Chấp Nhận

    Wed, Feb 1, 2023

  • Thu, Feb 2, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Chap 13: Hạnh Phúc Buổi Ban Đầu

    Sat, Feb 4, 2023

  • Sun, Feb 5, 2023

  • Chap 15: Đi Khám, Tìm Kiếm

    Mon, Feb 6, 2023

  • Chap 16: Thực Hiện Kế Hoạch

    Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Chap 19: Gia Đình Hạnh Phúc

    Fri, Feb 10, 2023

  • Sat, Feb 11, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Mon, Feb 13, 2023

    Xem thêm: truyện chữ đam mỹ hay

  • Chap 23: Sự Thật 5 Năm Về Trước

    Tue, Feb 14, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Thu, Feb 16, 2023

  • Thu, Feb 16, 2023

  • Chap 27: Tiểu Nam Mất Tích

    Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Feb 18, 2023

  • Chap 29: Quyết Định Rời Đi

    Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Chap 31: Hạnh Phúc Trở Lại

    Mon, Feb trăng tròn, 2023

  • Chap 32: [H+] Phòng Làm Việc

    Tue, Feb 21, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Thu, Feb 23, 2023

  • Fri, Feb 24, 2023

  • Chap 36: Bình Yên Trở Lại

    Sat, Feb 25, 2023

  • Sun, Feb 26, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Tue, Feb 28, 2023

  • Thu, Mar 2, 2023

  • Fri, Mar 3, 2023

  • Sat, Mar 4, 2023

  • Sun, Mar 5, 2023

  • Sun, Mar 5, 2023

  • Chap 45: [H+] Kết Hôn & Động Phòng

    Fri, Mar 10, 2023

    Xem thêm: sơn hà kiếm tâm truyện

  • Sat, Mar 11, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

Cô: Trần Kha, 31 tuổi tác là phụ nữ tuyệt nhất của Trần gia, là quản trị tập đoàn lớn Trần thị. 
    
    Nàng : Trịnh Đan Ny, 24 tuổi tác là 1 trong những trạng sư tài xuất sắc và với cùng 1 bảo bảo 4 tuổi tác siêu đáng yêu và dễ thương thương hiệu Trịnh Thiên Nam.
    
     Năm 19 tuổi tác, Trịnh Đan Ny đang được học tập năm nhất ĐH luật. Vì phụ thân nghiện cờ bạc thiếu hụt nợ cần thiết chi phí nhằm trả còn nếu như không bọn họ tiếp tục giết thịt, Đan Ny bị dồn vô lối nằm trong nên đồng ý cung cấp cút phen trước tiên nhằm lấy chi phí trả nợ. Nhưng điều nhưng mà nường ko ngờ cho tới này là có một tối trước tiên cô lại mang bầu. Vì hoảng sợ quý khách đàm tiếu nên nường đưa ra quyết định quý phái Mỹ nhằm sinh con cái và tiếp thu kiến thức.
    
     5 năm tiếp theo vì thế cảm nhận được điều chào thao tác làm việc kể từ tập đoàn lớn Trần thị nên nường đưa ra quyết định quay trở lại nước...
     
    *Truyện với nhân tố khá ảo và với cùng 1 vài ba anh hùng phản diện ( ko nên bản thân ghét bỏ những người dân bại liệt đâu nha) , bản thân cover vì thế ưng ý thoi ạ nên với gì mong chờ quý khách bỏ dở 💛💙

#2gnz48