trọng sinh tầm an

  • Reads 158,951
  • Votes 5,460
  • Parts 110

Complete, First published Jun 03, 2017

Bạn đang xem: trọng sinh tầm an

Table of contents

  • Sat, Jun 3, 2017

  • CHƯƠNG 1: TRỜI BAN TRỌNG SINH

    Sat, Jul 8, 2017

  • CHƯƠNG 2: HẠNH PHÚC THUỞ NHỎ

    Tue, Jul 11, 2017

  • CHƯƠNG 3: HỒI ỨC KINH KHỦNG

    Thu, Jul 13, 2017

  • CHƯƠNG 4: SAO LẠI KHÔNG GIỐNG?

    Sat, Jul 15, 2017

  • CHƯƠNG 5: ÁNH MẮT CỐ NHÂN

    Sun, Jul 16, 2017

  • CHƯƠNG 6: TRỞ VỀ DIỆP GIA

    Mon, Jul 17, 2017

  • CHƯƠNG 7: TỶ MUỘI TƯƠNG PHÙNG

    Tue, Jul 18, 2017

  • Wed, Jul 19, 2017

  • CHƯƠNG 9: THÓI QUEN KHÓ SỬA

    Thu, Jul trăng tròn, 2017

  • CHƯƠNG 10: PHÁ GIA CHI TỬ

    Fri, Jul 21, 2017

  • CHƯƠNG 11: BỮA CƠM ĐOÀN TỤ

    Sat, Jul 22, 2017

  • CHƯƠNG 12: TỶ MUỘI TÂM SỰ

    Sun, Jul 23, 2017

  • CHƯƠNG 13: HIỆN TẠI MỚI BIẾT

    Mon, Jul 24, 2017

  • CHƯƠNG 14: DẠO CHƠI KỸ VIỆN

    Tue, Jul 25, 2017

  • CHƯƠNG 15: BẤT NGỜ TƯƠNG PHÙNG

    Wed, Jul 26, 2017

  • CHƯƠNG 16: LỪA NGƯỜI ĐẤU GIÁ

    Thu, Jul 27, 2017

  • CHƯƠNG 17: TIỆN ĐƯỜNG CÙNG ĐI

    Fri, Jul 28, 2017

  • CHƯƠNG 18: BỮA ĂN KHÔNG THÀNH

    Sat, Jul 29, 2017

  • CHƯƠNG 19: VÔ CỚ BUỘC TỘI

    Mon, Jul 31, 2017

  • CHƯƠNG 20: NỖI OAN TIỀN KIẾP

    Tue, Aug 1, 2017

  • CHƯƠNG 21: NHA HOÀN THIẾP THÂN

    Wed, Aug 2, 2017

  • CHƯƠNG 22: CHÚC GIA CẦU THÂN

    Thu, Aug 3, 2017

  • CHƯƠNG 23: HUY CHI KINH HỈ

    Fri, Aug 4, 2017

  • CHƯƠNG 24: CHUẨN BỊ TIẾN CUNG

    Sat, Aug 5, 2017

  • CHƯƠNG 25: ĐỨC PHI NƯƠNG NƯƠNG

    Mon, Aug 7, 2017

  • CHƯƠNG 26: LỜI QUA TIẾNG LẠI

    Tue, Aug 8, 2017

  • CHƯƠNG 27: HAI NGƯỜI NỔI BẬT

    Wed, Aug 9, 2017

  • CHƯƠNG 28: THỨ NỮ BIỆN GIẢI

    Thu, Aug 10, 2017

  • CHƯƠNG 29: MỘT BƯỚC TIẾN MỚI

    Fri, Aug 11, 2017

  • CHƯƠNG 30: THÍCH KHÁCH ĐỘT NHẬP

    Sat, Aug 12, 2017

  • CHƯƠNG 31: BẤT CÔNG? KHÔNG SAO!

    Mon, Aug 14, 2017

  • CHƯƠNG 32: LỄ VẬT BỒI THƯỜNG

    Tue, Aug 15, 2017

  • CHƯƠNG 33: VÔ SỰ MẤT TÍCH

    Wed, Aug 16, 2017

  • Thu, Aug 17, 2017

  • CHƯƠNG 35: BUÔNG BỎ HAY KHÔNG?

    Fri, Aug 18, 2017

  • CHƯƠNG 36: DƯỢC LIỆU CHỮA THƯƠNG

    Fri, Aug 18, 2017

  • CHƯƠNG 37: MƯU KẾ KHÔNG THÀNH

    Mon, Aug 21, 2017

  • CHƯƠNG 38: TÌM ĐẠI TƯỚNG QUÂN

    Tue, Aug 22, 2017

  • Sat, Aug 26, 2017

  • CHƯƠNG 39: ĐẤU THẮNG THÌ SAO?

    Tue, Aug 29, 2017

  • CHƯƠNG 40: NGHIÊM CHI KINH HỈ

    Thu, Aug 31, 2017

  • CHƯƠNG 41: TRỘM BẢO KHỐ PHÒNG

    Mon, Sep 4, 2017

  • CHƯƠNG 42: TAI HỌA KHÔNG NGỪNG

    Tue, Sep 5, 2017

  • CHƯƠNG 43: CÙNG NGƯỜI BỒI TỘI

    Wed, Sep 6, 2017

  • CHƯƠNG 44: TÂM TÌNH KHÔNG TỆ

    Thu, Sep 7, 2017

  • CHƯƠNG 45: HUYNH MUỘI CHỐNG ĐỐI

    Fri, Sep 8, 2017

  • CHƯƠNG 46: ÉP UỔNG KHÔNG THÀNH

    Sat, Sep 9, 2017

  • CHƯƠNG 47: TRANH THÊU SỐNG ĐỘNG

    Mon, Sep 11, 2017

  • CHƯƠNG 48: CHIẾU CHỈ TỨ HÔN

    Tue, Sep 12, 2017

  • CHƯƠNG 49: CÓ PHẢI ĐỘNG TÂM

    Wed, Sep 13, 2017

  • Thu, Sep 14, 2017

  • CHƯƠNG 51: TỪ CHỐI DÙNG BỮA

    Fri, Sep 15, 2017

  • CHƯƠNG 52: MẤT MẶT CÓ BUỒN?

    Sat, Sep 16, 2017

    Xem thêm: chúng ta kết hôn thôi

  • CHƯƠNG 53: PHỤ NỮ HÀN HUYÊN

    Mon, Sep 18, 2017

  • Tue, Sep 19, 2017

  • CHƯƠNG 55: VÌ TỬ ĐÁNH TIẾNG

    Wed, Sep trăng tròn, 2017

  • CHƯƠNG 56: NGỰA QUEN ĐƯỜNG CŨ

    Thu, Sep 21, 2017

  • CHƯƠNG 57: CẨN LINH PHÁT ĐIÊN

    Sat, Sep 23, 2017

  • CHƯƠNG 58: HOA DI NƯƠNG CHẾT

    Mon, Sep 25, 2017

  • CHƯƠNG 59: NGƯỜI TỐT KHÓ LÀM

    Tue, Sep 26, 2017

  • CHƯƠNG 60: KHẲNG ĐỊNH BUÔNG BỎ

    Wed, Sep 27, 2017

  • CHƯƠNG 61: TÂM TRẠNG MAU ĐỔI

    Thu, Sep 28, 2017

  • Thu, Sep 28, 2017

  • CHƯƠNG 62: ĐAU LÒNG GẤP BỘI

    Sat, Sep 30, 2017

  • CHƯƠNG 63: A NHÃ KHÓ HIỂU

    Sat, Sep 30, 2017

  • CHƯƠNG 64: SỰ CỐ 'BẤT NGỜ'

    Mon, Oct 2, 2017

  • Tue, Oct 3, 2017

  • CHƯƠNG 66: LONG NHAN PHẪN NỘ

    Wed, Oct 4, 2017

  • CHƯƠNG 67: LÒNG KHÔNG OÁN HẬN

    Thu, Oct 5, 2017

  • CHƯƠNG 68: LỜI NÓI THẲNG THẮN

    Sat, Oct 7, 2017

  • CHƯƠNG 69: DIỆP PHỦ HỈ SỰ

    Sat, Oct 7, 2017

  • CHƯƠNG 70: KẾ HOẠCH THÂM ĐỘC

    Tue, Oct 10, 2017

  • CHƯƠNG 71: TỶ MUỘI CHẬT VẬT

    Wed, Oct 11, 2017

  • CHƯƠNG 72: CẨN LIÊN CHI TÌNH

    Sun, Oct 15, 2017

  • CHƯƠNG 73: HIỂU LẦM ĐÁNG SỢ

    Mon, Oct 16, 2017

  • CHƯƠNG 74: SẼ KHÔNG ĐỘNG TÂM

    Tue, Oct 17, 2017

  • CHƯƠNG 75: TẢ THỊ CHI TÂM

    Wed, Oct 18, 2017

  • Thu, Oct 19, 2017

  • CHƯƠNG 77: THẤT BẠI THẢM HẠI

    Sat, Oct 21, 2017

  • CHƯƠNG 78: SÁNG TỎ MỘT CHUYỆN

    Wed, Oct 25, 2017

  • CHƯƠNG 79: HUYÊN CHI GIẢI PHÁP

    Sat, Oct 28, 2017

  • CHƯƠNG 80: CẨN LIÊN CHI HỈ

    Sat, Oct 28, 2017

  • Mon, Oct 30, 2017

  • Thu, Nov 2, 2017

  • CHƯƠNG 83:NỮ NHÂN MẠNG KHỔ

    Sat, Nov 4, 2017

  • CHƯƠNG 84: CẨN LINH CHI HÔN

    Sat, Nov 11, 2017

  • CHƯƠNG 85: NGHÊ THƯỜNG CỐ CHẤP

    Tue, Nov 14, 2017

  • CHƯƠNG 86: ĐI SAI MỘT BƯỚC

    Sun, Nov 19, 2017

  • CHƯƠNG 87: KHẮC PHỤC NỖI SỢ

    Tue, Nov 21, 2017

  • CHƯƠNG 88: SẮP ĐẶT TRÙNG HỢP

    Thu, Nov 23, 2017

  • Sat, Nov 25, 2017

  • CHƯƠNG 90: CÙNG NÉM HỒNG TUYẾN

    Sat, Dec 2, 2017

  • CHƯƠNG 91: BẮT ĐẦU TÍNH TOÁN

    Tue, Dec 5, 2017

  • CHƯƠNG 92: NAM NHÂN LÀ VẬY

    Thu, Dec 7, 2017

  • CHƯƠNG 93: HÔN SỰ NHANH ĐẾN

    Sat, Dec 9, 2017

  • CHƯƠNG 94: THỤ SỦNG NHƯỢC KINH

    Sat, Dec 16, 2017

  • CHƯƠNG 95: ÁC MỘNG TIỀN KIẾP

    Tue, Dec 19, 2017

  • CHƯƠNG 96: TẠI HẠ VỪA BIẾT

    Thu, Dec 21, 2017

  • CHƯƠNG 97: TIẾN CUNG TẠ ÂN

    Sat, Dec 23, 2017

  • CHƯƠNG 98: THÊM MỘT KINH HỈ

    Tue, Dec 26, 2017

  • CHƯƠNG 99: KHÔNG NÊN MIỄN CƯỠNG

    Thu, Dec 28, 2017

  • CHƯƠNG 100: CÙNG ĂN THẬT KHÓ

    Sat, Dec 30, 2017

  • CHƯƠNG 101: ỦNG HỘ LẬP THIẾP

    Tue, Jan 2, 2018

  • CHƯƠNG 102: BÁO ỨNG ĐỜI TRƯỚC

    Sat, Jan 6, 2018

  • CHƯƠNG 103: SINH TỬ THOÁNG CHỐC

    Tue, Jan 9, 2018

  • CHƯƠNG 104: LÁ BÙA BÌNH AN

    Thu, Jan 11, 2018

  • CHƯƠNG 104: LÁ BÙA BÌNH AN

    Thu, Jan 11, 2018

  • CHƯƠNG 105: MƯU SÁT THÁI TỬ

    Xem thêm: chú ơi em yêu anh

    Tue, Jan 16, 2018

  • CHƯƠNG 106: ĐOAN MỘC CHIẾN PHÀM

    Sat, Feb 10, 2018

TRONG SINH TẦM AN
      
      Nguồn: http://vongthuuyen.com/
      
      Tác giả: Luna Huang
      
      Thể Loại: Trọng sinh, trùng sinh, cổ xưa, ngôn tình
      
      ĐÔI LỜI CỦA TÁC GIẢ
      
      Đây là đem con cái niềm tin loại phụ thân của tớ. Hai người con niềm tin trước <Phu Quân Ca Ca, Ngươi Là Đồng Luyến Sao> , <Truy Thê>. Mọi người đối chiếu rồi mang đến chủ ý nha.
      
      Lần này demo mức độ với phân mục trọng sinh, cũng gia đấu cung đấu tuy nhiên rất ít.
      
      Nữ chủ yếu ko cần dạng thay cho bầu hoán cốt giống như những truyện không giống mà lúc trọng sinh vẫn tích lại tính cơ hội của tớ. Chỉ là nường lanh lợi rộng lớn đời trước một ít thôi. Không cần cứ trọng sinh ngay lập tức dòng sản phẩm gì rồi cũng nắm vững trong trái tim bàn tay, chuyện gì rồi cũng nó hệt nhau.
      
      Hy vọng những nường ủng hộ